

**JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA**  
**OFISI YA RAIS**  
**TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA**

**MKOA WA DAR ES SALAAM**

Anwani ya Simu:

Simu: 2203156/58

Fax: +25522203213

Tovuti: [www.dsm.go.tz](http://www.dsm.go.tz)

Barua Pepe: [ras@dsm.go.tz](mailto:ras@dsm.go.tz)



**OFISI YA MKUU WA MKOA**

**3 Barabara ya Rashidi**

**Kawawa,**

**S.L.P 5429,**

**12880 -DAR ES SALAAM.**

**Tanzania**

**12/06/2019**

**TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI**

**RC MAKONDA AZINDUA JEZI MPYA ZA TIMU YA TAIFA.**

Mkuu wa Mkoa wa Dar es salaam ambae pia ni Mwenyekiti wa Kamati ya Ushindi ya Timu ya Taifa Stars Mhe. Paul Makonda leo amezindua Jezi mpya ya Timu ya Taifa ambapo amewaonya wale wenye tabia ya kuchapisha na kuuza jezi za bandia mitaani.

Akizindua Jezi hizo RC Makonda amesema jezi hiyo itakuwa ndio kielelezo na utambulisho wa Tanzania na itakuwa ikitumiwa na Timu zote za Taifa kwenye michuano mbalimbli.

Katika Jezi hizo alizozindua RC Makonda Jezi moja itakuwa kwa ajili ya mechi za ndani na nyingine itavaliwa pindi Tanzania inapocheza nje ya Nchi (away) ambapo amewaomba watanzania kununua kwa wingi jezi hizo na kuzivaa kama sehemu ya kuonyesha uzalendo na mapenzi na Tanzania.

Imetolewa na:-

Kitengo cha Habari na Uhusiano

**OFISI YA MKUU WA MKOA**

**DAR ES SALAAM**