

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

MKOA WA DAR ES SALAAM

Anwani ya Simu:
Simu: 2203156/58
Fax: +25522203213
Tovuti: www.dsm.go.tz
Barua Pepe: ras@dsm.go.tz



OFISI YA MKUU WA MKOA
3 Barabara ya Rashidi
Kawawa,
S.L.P 5429,
12880 -DAR ES SALAAM.
Tanzania

TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI

MATAPELI DAR SASA MIKONONI MWA RC MAKONDA

Mkuu wa Mkuu wa Dar es salaam Mhe. Paul Makonda anawatangazia Wananchi wote wa Mkoa wa Dar es salaam waliodhulumiwa Mali zao zikiwemo Viwanja, Nyumba, Mashamba, Magari na Vifaa vingine kufika Ofisi ya Mkuu wa Mkoa iliyopo Ilala Boma kuanzia Januari 29 hadi Februari 02 kwa ajili ya kupatiwa Msada wa kisheria.

RC Makonda amewaandalia Wanasheria Magwiji wa kutosha kwa ajili ya kuwasikiliza wananchi hao ila amewataka kuwa na Nyaraka na vielelezo halali ili wapatiwe haki zao.

Hii ni baada ya RC Makonda kubaini uwepo wa baadhi ya wananchi wanyonge wanaodhulumiwa na kunyanyasika kwa kuporwa haki zao na watu wenye uwezo wa kifedha au Wanasheria wenye utaalamu wanaotumia ujuzi wao katika kuwakandamiza wanyonge.

Imetolewa na:-

Kitengo cha Habari na Uhusiano

OFISI YA MKUU WA MKOA

DAR ES SALAAM

22/01/2017