

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

MKOA WA DAR ES SALAAM

Anwani ya Simu:
Simu: 2203156/58
Fax: +25522203213
Tovuti: www.dsm.go.tz
Barua Pepe: ras@dsm.go.tz



OFISI YA MKUU WA MKOA
3 Barabara ya Rashidi
Kawawa,
S.L.P 5429,
12880 -DAR ES SALAAM.
Tanzania

TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI

Mkuu wa Mkoa wa Dar es Salaam **Mhe. Paul C. Makonda** leo ametimiza ahadi yake ya kuwazawadia washindi watano walioshinda katika Mashindano ya Afrika ya **KUHIFADHI QUR – AN** yaliyofanyika mwishoni mwa wiki hii katika Uwanja wa Taifa.

Mhe. Makonda amewazawadia washindi **watano (5)** kila mmoja kiasi cha Shilingi Million Moja fedha taslimu za kitanzania.

Katika Makabidhiano hayo Mkuu wa Mkoa amesema ***“Nimejifunza mambo mengi sana siku ile kwani mmeonyesha kuwa na nidhamu ya hali ya juu na naahidi mwakani nitakuwa nanyi Bega kwa Bega ili kuhakikisha tunaifanikisha shughuli hii kwa kiwango cha juu Zaidi”***.

Imetolewa na:-

Kitengo cha Habari na Uhusiano

OFISI YA MKUU WA MKOA

DAR ES SALAAM

14/06/2017